|
:สาย 2 ปากคลองตลาด - สำโรง |
|
|
:สาย 23 เทเวศร์ - สำโรง |
|
|
:สาย 25 ปากน้ำ - ท่าช้างวังหลวง
:สาย 25 ปากน้ำ - สามแยก |
|
|
:สาย 38 จันทรเกษม - ม.รามคำแหง 2 |
|
|
:สาย 40 สายใต้เก่า - ลำสาลี
:สาย 40 สายใต้ใหม่ - หัวลำโพง |
|
|
:สาย 48 ม.รามคำแหง 2 - วัดพระเชตุพนฯ |
|
|
:สาย 71 สวนสยาม - วัดธาตุทอง
:สาย 71 ตลาดปัฐวิกรณ์ - วัดธาตุทอง |
|
|
:สาย 72 ท่าเรือคลองเตย - ตลาดเทเวศน์ |
|
|
:สาย 98 ห้วยขวาง - กล้วยน้ำไท |
|
|
:สาย 133 พระโขนง - เคหะฯบางพลี |
|
|
:สาย 501 : มีนบุรี - หัวลำโพง |
|
|
:สาย 508 : ท่าราชวรดิษฐ์ - อู่ฟาร์มจระเข้ |
|
|
:สาย 511 : สายใต้ใหม่ - ปากน้ำ |
|
|
:สาย 545 : นนทบุรี - สำโรง
(เฉพาะเส้นทาง สำโรง - นนทบุรี) |
|
|