❏ Category
No New Posts General Talk
หมวดพูดคุยเรื่องทั่วไป เต็มที่และตามสบาย
No New Posts Project Cosplay
กระทู้ตั้งทีม เชิญชวน คอสด้วยกัน
No New Posts Gallery & Photo
โพสรูปคอสเพลย์จากงานหรืออะไรต่างๆโดยเฉพาะ
Child Boards: Event Hub
No New Posts Events News
ข่าวสารงานคอสต่างๆ
No New Posts Props & Costumes
แลกเปลี่ยน สอบถาม ปรึกษา การทำอุปกรณ์เสริมและชุดต่างๆ
No New Posts Know-How
บอร์ดรวบรวมกระทู้ที่น่าสนใจจากสมาชิก เช่น วิธีทำ บทความต่างๆ
No New Posts Trade
ประกาศ ซื้อ-ขาย อุปกรณ์และสิ่งของต่างๆสำหรับคอสเพลย์
No New Posts Database
คลังข้อมูล comment ต่างๆที่กระจายอยู่ในหมวดต่างๆของ Props&Ops

###### Coming Soon ######

Categories

| Talk | Photo | News | Props | Know-How | Trade | Project Cos |
Reply Start new topic

Pages: 1    Go Down
  Print  
งาน Awaly One Big Sale!!! มากระจายข่าวประกวดคอสเพลย์ครับ  (Read 3903 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

SOS_Lizako
~~~MiKuRu~~~
Jr. Member [50+]
**

Member Nº: 2357

SOS

View Profile
Share |

30 Jul 2015 , 16:21 by SOS_Lizako

ฝากกระจายข่าวหน่อยครับผม!!!

งาน Awaly One Big Sale

งานจัดแสดงโชว์ โมเดล หายากและกิจกรรม ประกวดคอสเพลย์
ประกวดร้องเพลง อนิเมะ Song หรือ เพลงของ Vocaloid !!

กิจกรรมจับรางวัลมากมาย และ Bingo Game ลุ้นของรางวัล

มี Big Bike สาย Moe ทำสี ลาย การ์ตูน รูปแบบต่างๆมาโชว์ให้ได้ถ่ายรูปกัน

มาเจอกัน กับ MC/GM ของงานนี้ก็คือ แจ็คเองนะครับ มาร่วมสนุกกันให้ได้นะครับ

ภายในงาน จะมีการ จัดกิจกรรม รัน TRPG และ รันแวร์วูฟให้ได้ร่วมสนุกกัน ด้วย!!!

มีพื้นที่โต๊ะเก้าอี้ บริเวณ ชั้น 7 ให้ เพื่อนๆทันใดที่อยาก เอาการ์ดเกมมาประลองกัน หรือ บอร์ดเกมแบบไหนก็ได้ เอามาเล่นกัน ได้เลยครับมีพื้นที่ให้

แจ้งล่วงหน้านะครับ ใคร สนใจ ร้องเพลงประกวด ให้นำไฟล์ คาราโอเกะ ใส่ USB หรือ CD มานะครับ

มาร่วมสนุกกันเยอะๆเลยนะครับ!!!

ภาพตัวอย่างโมเดลที่มาโชว์ ครับ

Like This Comment

เน€เธ•เธตเน‰เธข เนเธงเนˆเธ™ เนเธšเธš เธ‹เธถเธ™  --   

คุณไม่สามารถตอบกระทู้นี้ได้ เนื่องด้วยยังไม่ได้เข้าสู่ระบบ
หากท่านยังไม่ได้สมัครสมาชิก สามารถสมัครได้ที่นี่ - Register
เข้าสู่ระบบที่นี่ - Log In
ค้นหากระทู้ภายในเว็บบอร์ด

Pages: 1    Go Up
ReplyStart new topic
  Print  

Jump to: