สาย 107 อู่้บางเขน - คลองเตย (ทางด่วน)
: เริ่มจาก อู่บางเขน - คลองเตย (จากอู่บางเขน วนไปรอบอนุสาวรีย์หลักสี่ ก่อนเข้าพหลโยธิน)
: เริ่มจาก คลองเตย - อู่บางเขน (จากคลองเตย วนไปทางพระราม 4 ก่อนขึ้นทางด่วน)
*ข้อมูลสายอาจมีการเปลี่ยนแปลง ปรับปรุงได้ โปรดตรวจสอบอีกครั้งหนึ่ง
สถานที่ที่จัดงาน/เคยจัดงานคอสเพลย์ที่ผ่าน
ระบบขนส่งอื่นๆที่สายรถประจำทางผ่าน
Central Plaza ลาดพร้าว
: ถนนพหลโยธิน
MRT รถไฟฟ้ามหานคร (ใต้ดิน)
สถานีพหลโยธิน
รายละเอียดเส้นทาง (ตามเวปไซท์ ขสมก.)
เริ่มจาก อู่บางเขน - คลองเตย
เริ่มต้นที่อู่บางเขน ถนนพหลโยธิน วัดพระศรีมหาธาต บางเขน ศรีปทุม กรมป่าไม้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ซอยเสนา รพ.เมโย รัชโยธิน-รัชดา เซ็นทรัลลาดพร้าว เซนต์จอห์น ถนนวิภาวดี แยกสุทธิสาร สน.ดับเพลิง รพ.ทหารผ่านศึก ม.หอการค้า สน.ดินแดง ขึ้นทางด่วนดินแดง ลงทางด่วนท่าเรือ 2 เกษมราษฎร์ รพ.เกษมราษฏร์ อู่ คลองเตย
เริ่มจาก คลองเตย - อู่บางเขน
เริ่มต้นที่อู่คลองเตย ถนนพระราม 4 ถนนสุนทรโกษา ขึ้นทางด่วนท่าเรือ 2 ลงทางด่วนดินแดง เข้าเส้นทางเดิม จนสุดเส้นทางที่อู่บางเขน
บันทึกการเปลี่ยนแปลง
-