Cosplay : J-trend in town2012(J-rock festival) เอารูปมาฝากครับ

(1/1)

K.tamako:
เอารูปมาฝากอีกแล้วคร๊าบ

เป็นครั้งแรก(อีกแล้ว) สำหรับการเดินงาน J-trend เห็นรูปแบบงานเป็น J-rock สะดุดใจมาก  ฉันต้องไปให้ได้

แต่งตัวจัดเต็มสไตล์ร็อคแบกกล้องตัวใหม่ออกภาคสนาม  รถเมล์แน่นเอี๊ยด  อาการแสนร้อน  พอถึงงานยังมึนๆ

ในงานไม่ค่อยมี Cocplay rock เท่าไหร่  ผิดหวังเล็กๆ  แต่ครอสเพลย์การ์ตูนเรื่องอื่นๆก็มีให้เห็นบ้างประปราย

แอบบ่นๆในใจว่าทำไมงานนี้เลเยอร์น้อยจัง  แต่ไปๆมาๆกลับได้รูปมาฝากเพื่อนๆเป็นร้อย 

เนื่องจากเลเยอร์น้อยจึงทำให้เลเยอร์หนึ่งคนมีหลายภาพมาก  ใครไม่มีรูปก็ขออภัยด้วยนะครับ 

แล้วเจอกันงานหน้าที่ Grandcosplay นะครับ

ลิงค์รูปครับ >>>> 
งานJ-trand in town

ภาพตัวอย่างเล็กๆ น้อย
        v
        v
        v

sr4:
น่ารักจัง

mini:
เฟี้ยวๆๆ น่ารักๆๆๆๆ

sr4:
น่ารักมากมายเลย