[PJ] เปิดโปร ! หาคนร่วมโปร Kuroko no Basuke !

(1/1)

Pa-Fujoshi:
หาคนร่วมโปร kuroko no basuke ค่ะ !
เป็นทีมสมัยเทย์โควนะคะ ตอนที่ทุกคนยังม.ต้นอยู่นั่นเอง .. ถถถถถถ

แต่ใครที่สนใจก็มาด้วยกันได้นะคะ ไม่ว่าจะเป็นชุดนักเรียน ชุดตอนโต (ม.ปลาย) สายซี หรือคนอื่นๆในทีมไม่ว่าจะใครในเรื่องก็แล้วแต่ค่ะ !
มาร่วมโปรด้วยกันนะคะ !

หัวโปรคอส อาคาชิ เซย์จูโร่ ชุด บาสเทย์โคว (ตอนหน้าม้ายังไม่เต่อนะเออ ถถถ)

ลงงาน Thai-Japan Anime & Music Festival #5 วันที่ 15 มีนาคมค่ะ !
จะไปเจอกันที่งานก็ได้นะคะอาคาชิเดินว่อนทั่วงานแน่ค่ะ ถถถถถ

(ใครสนใจนัดไพรก็คุยกันได้นะคะ ! )

มาคุยกันก่อนนะคะ ติดต่อจิ้มที่ลิงค์เลยค่ะ !

จิ้ม >> Facebook

จิ้ม >> Twitter

paincells:
เราคอสมุราจิน แบบ ผญ ง่ะ ไปด้วยได้มั๊ย ; w ; ??
ถ้ายังไงคุยกันได้น้า เพิ่งคอสครั้งแรก มะมีเพื่อน TT w TT

#natthakorns@outlook.com

Navigation

[0] Message Index