งาน Awaly One Big Sale!!! มากระจายข่าวประกวดคอสเพลย์ครับ

(1/1)

SOS_Lizako:
ฝากกระจายข่าวหน่อยครับผม!!!

งาน Awaly One Big Sale

งานจัดแสดงโชว์ โมเดล หายากและกิจกรรม ประกวดคอสเพลย์
ประกวดร้องเพลง อนิเมะ Song หรือ เพลงของ Vocaloid !!

กิจกรรมจับรางวัลมากมาย และ Bingo Game ลุ้นของรางวัล

มี Big Bike สาย Moe ทำสี ลาย การ์ตูน รูปแบบต่างๆมาโชว์ให้ได้ถ่ายรูปกัน

มาเจอกัน กับ MC/GM ของงานนี้ก็คือ แจ็คเองนะครับ มาร่วมสนุกกันให้ได้นะครับ

ภายในงาน จะมีการ จัดกิจกรรม รัน TRPG และ รันแวร์วูฟให้ได้ร่วมสนุกกัน ด้วย!!!

มีพื้นที่โต๊ะเก้าอี้ บริเวณ ชั้น 7 ให้ เพื่อนๆทันใดที่อยาก เอาการ์ดเกมมาประลองกัน หรือ บอร์ดเกมแบบไหนก็ได้ เอามาเล่นกัน ได้เลยครับมีพื้นที่ให้

แจ้งล่วงหน้านะครับ ใคร สนใจ ร้องเพลงประกวด ให้นำไฟล์ คาราโอเกะ ใส่ USB หรือ CD มานะครับ

มาร่วมสนุกกันเยอะๆเลยนะครับ!!!

ภาพตัวอย่างโมเดลที่มาโชว์ ครับ

Navigation

[0] Message Index